—»((¯`-:¦: 9I - ngUyễN cÔng trỨ - 2009 :¦:-´¯))«—
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chú ý này ... thôg tin về vụ họp lớp ngày 20/11/09 nhé !

Go down

Chú ý này ... thôg tin về vụ họp lớp ngày 20/11/09 nhé ! Empty Chú ý này ... thôg tin về vụ họp lớp ngày 20/11/09 nhé !

Bài gửi by pesjk_94 Wed Nov 11, 2009 7:36 am

[b][b]9I ak ... chờ mãi cũg đến đc ngày 20/11 rồi nhớ ... Đứ a nào cũg háo hức đc gặp lại nhau và cũg nhớ thầy Dương và cÔ thủy rồi phải khôg ??? thế nhân dịp 20/11 này , 9I hãy về đôg đủ nhé .

Dự kiến này : chúg ta sẽ về đúng ngày 20/11 (vì trườg NCT cũg tổ chức đúg ngày mà)
-Có nhiều bạn đc nghỉ ngày 20/11 thỳ đúng 8h có mặt tại cổg trườg NCT nhé (cổng Trường Tộ ý) ... nếu xin đc chúg ta sẽ vào dự lễ kỉ niệm 20/11 đó _ quậy cùg các em tý ý mà)
-Bên cạnh đó cũg có nhiều bạn k đc ngỉ ngày 20/11 phải không ? Nhưg k sao cả , các bạn cứ việc đi dự 20/11 ở trườg mới của minh , sau đó về NCT cũg k sao . 9I sẽ đợi tất cả mọi người về đôg đủ . Có j` các bạn cứ alo cho Tớ Ánh 0988469896 hoặc Trang 01222294994 . ngày hôm đó điện thoại tất cả các bạn lớp mình phải mở 24/24 để có j` còn liên lạc nhé !
BẠn nào đã thay số mới phải lên nich lớp báo số hoặc lên 4um để báo nhé .

Tý quên vấn đề qtrọg ... 20/11 chẳg nhẽ về tay không ak ??? chúg ta sẽ mua hoa nhé , còn quà thỳ đã có ng` lo liệu cả r` ! tuy quà k to nhưg lại rất có ý nghĩa !
Hoa thỳ bạn nào thích mua thỳ cứ mua thêm (càng nh` càng tốt mà) . Bạn nào bận không mua đc thỳ cũg k sao . Lớp mik vẫn sẽ có 3 bó hoa chug của cả lớp . Bọn tớ sẽ có trách nhiệm mua 3 bó , còn tiền nog ế nào đến đó sẽ tính sau các bạn nhé .
Thế là xog nhé ..... ai còn ý kiến j` cứ đóg góp nhé ! có thể chát trực tiếp vs tớ quá Y!M pesjk_94 hoặc viết trên 4um này cũg đc ! tớ sẽ cập nhật thươg xuyên .

[b]ak mà quên ... chắc hôm đấy lớp mik sẽ chơi ở trườg lâu ! các bạn mag theo tiền để mua đồ liên hoan trog trườg lun nhé !

p/s : Báo 1 tin buồn nhé Chú ý này ... thôg tin về vụ họp lớp ngày 20/11/09 nhé ! 82677 bố bạn Hà lớp minh đã mất tối ngày 10/11 vừa qua . ! Tối 11/11 , lớp mình có tổ chức đến nhà bạn Hà chia buồn , ai đi đc thỳ 20h00' có mặt tại cổg NCT (Trườg Tộ) nhé ~!~ 9I xin chia buồn cùng bạn.
[/b]

Người viết : pé Ánh [♥][/b]
[/b]
pesjk_94
pesjk_94
mem 9I
mem 9I

Status : pơ đi mà sốg để cuộc đời này còn có chút ý nghĩa .... !_!

Nữ Tổng số bài gửi : 85
Tớ đến từ : Hà nỘi [1] chính gỐc !!~
[♥] sở thích : cái j` mơ là thíck :P
nói tí cho forum nhe : mog cái 4um này sẽ tồn tại mãi mãi ! và mog đây cũg là nơi có thể liên lác vs 9I
ước mơ : cái gì thíck là mơ :P

http://vn.myblog.yahoo.com/pesjk_94